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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI

WAKALA WA UFUNDI NA UMEME TANZANIA
(TEMESA)

U napojibu tafadh ali taja :

Kumb. Na. AG .731294101 1139 01 Septemba,2023.

Mameneja wa MikoaA/ituo,
Wakala wa Ufundi na Umeme Tanzania (TEMESA),

MIKOA YOTE TANZANIA BARA.

YAH: ORODHA YA WAZABUNIWALIOTEULIWA KUUZIA WAKALA
VIFAA VYA UMEME. VIYOYOZI. MAJOKOFU. KANGAVUKE NA TAA
ZA BARABARANI KWA MWAKA WA FEDH A 2023124 NA

KUENDELEA

Tafadhali rejea somo hapo juu

2. Katika muendelezo wa jitihada za kuboresha huduma zetu hasa katika eneo la
upatikanaji wa vipurilvitaa sahihi, kwa wakati na gharama sahihi, Wakala wa Ufundi na
Umeme Tanzania (TEMESA) umekamilisha taratibu za kuteua na kusaini mikataba
yenye bei (Closed Framework Agreements) baina yake na wazabuni walioteuliwa
kuuzia Wakala vipuri/vifaa vinavyotumika katika kazi za matengenezo za Umeme,
Viyoyozi, Majokofu, Kangavuke, Tehama na Taa za Barabarani.

3. Kwa barua hii nawasilisha kwenu wazabuni wateule hamsini na sita (56) ambao
watatumika kuuzia Wakala vipuri/vifaa vya matengenezo kwa kazi zilizoainishwa hapo
juu kwa mwaka wa fedha 2023124 na kuendelea hadi hapo mtakapojulishwa vinginevyo.
lkumbukwe kuwa Wazabuni hawa wamepatikana kwa kufuata taratibu zote za
manunuzi hivyo mkoa/kituo kitaanzia hatua ya kutayarisha call-off order badala ya
kufanya upya mchakato wa manunuzi.

4. Aidha, mnafahamishwa kuwa Wakala tunacho kiwanda cha kuzalisha nguzo za
taa za barabarani hivyo kwa maslahi mapana ya Wakala mikoa yote itumie kiwanda
chetu pale mahitaji hayo yanapojitokeza.

5. Nawatakia utekelezaji mwema w.
Lazaro N. Kilahala
MTE,NDAJI MKpU

TEMESA House, Plot No 10 Block D NCC - Mtaa wa Tambukareli, S.L.P 1075, Dodoma, Simu:+255-737 962496
Baruapepe: info@temesa.go.tz, Tovuti: www.temesa.go.tz



o
Fo
I-
f
E

EFog
Tl-
.trE
-rDT-m:--o

=E
==Ie
IF
EFDD

i=
EE

F=
arDPilY2
;*xz
E8
tsfN-
arqz3

==
? tllbr

2s
H6
FF

ẑo
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